Giới thiệu về mình, tại sao không?

Thảo luận trong 'Thảo luận - Góp ý cho diễn đàn' bắt đầu bởi FBI, 16/3/15.

1. FBI

FBI Moderator Thành viên BQT

Xin chào tất cả các thành viên trên diễn đàn, chúng ta đến với diễn đàn vì có chung một niềm đam mê "Bóng bàn", trong thật có ảo và trong ảo có thật. Hãy tự giới thiệu về mình để tất cả đến gần nhau hơn!

Mình xin tự giới thiệu mình tên Nghĩa , sinh năm 1978, đam mê bóng bàn từ nhỏ mình chơi bóng bàn từ năm lên 7 tuổi và duy trì cho đến bây giờ; Hiện tại mình làm việc và sống tại Tp HCM.
    Mình may mắn được dùng thử rất nhiều vợt và mút bóng bàn trong hơn 30 năm chơi bóng bàn, ít nhiều cũng tích góp được nhiều kinh nghiệm về trang thiết bị đặc biệt là kỹ thuật về chơi mặt gai tấn công. Mình sẳn sàng chia sẽ với mọi người nếu ai đó có vướng mắc cần tư vấn.

Sở thích của mình là bóng bàn và nhiếp ảnh..hi
    Rất vui được giao lưu và làm quen với tất cả các bạn;

2. admin

admin Administrator Thành viên BQT

Like ý tưởng của bác. xin phép stick thread này lên để mọi người vào báo danh giao lưu.

Cua792002 and NDB55 like this.
  3. khanhcfc

khanhcfc Administrator Thành viên BQT

Nghĩa đánh gai tấn công rất hay ................làm 1 bài về gai góc đi em

FBI and Cua792002 like this.
  4. NDB55

NDB55 Active Member

Theo mình nếu chủ nhiệm các CLB tự giới thiệu về mình và CLB ( cả địa chỉ và giờ giấc sinh hoạt) anh em sẽ thấy gần gũi và tự tin hơn khi đến giao lưu.

5. Cua792002

Cua792002 Member

Em cũng xin chào tất cả mọi người ạ..Em là thành viên mới đến cũng đam mê bóng bàn..Chúc diễn đàn mình luôn là điểm tựa tinh thần cho các bạn đam mê bóng bàn như em ạ...

Trái Tim anh còn đập thì trái bóng bàn kia còn nảy!!
    Hãy là chính mình !! Cố Lên !! Hư Trúc ! Xoooo!! Trong Tâm có thép!!
    Sông có thể cạn núi có thể mòn !! Nhưng tình ta với bóng là còn mãi!!
    Sống là để khẳng định một điều gì đó từ chính bản thân mình..
    Hành trình vươn tới một cái tâm lớn một sức mạnh vô song..

6. khanhcfc

khanhcfc Administrator Thành viên BQT

Cua cái xuất giang hồ rồi nha.........nhưng cẩn thận giang hồ hiểm ác lắm ........cua mà gặp ếch là mất điện đấy @Cua792002

Cua792002 thích bài này.
  7. backhand-ghost

backhand-ghost Moderator Thành viên BQT

em thử tượng và hình dung về con người này một cách ngắn gọn thôi. Đọc lời giới thiệu của bác và nhìn vào những tấm hình này em thấy sự "Chân Thành". Vậy là đủ để đàn ông có thể quý mến nhau rồi.
    Có cơ hội phải gặp nhau một lần bác nhỉ ^\^

FBI and hungvotdoc like this.
  8. ledao

ledao Member

ảnh của bác die rồi, bác ở HCM thì xa xôi quá nếu ra HN thì gọi em giao lưu tý